• youtube
  • tiktok
  • facebook
  • linkedin
asda1

Labarai

Ci gaba a bazara a masana'antar takalma ta Lanci

Marubuci:Annie daga LANCI

Yayin da bazara ke gabatowa, Lanci, fitaccen ɗan wasa a masana'antar takalma, yana shirin ɗaukar matakai na dabaru, tare da mai da hankali kan tsarin tsara yadda ake samar da takalma.

Ganin yadda aka tsawaita tsarin samarwa da sufuri, masana'antar ta riga ta fara shirin samar da kayayyaki na rabin shekara mai zuwa, wato watanni shida kafin a fara aiki.

Masu zane suna ƙirƙirar samfura waɗanda aka yi wahayi zuwa gare su daga sabon binciken kasuwa. Kuma ana buƙatar kimanin makonni 4-5 don kammala samfurin bayan an tabbatar da gwajin farko.

Sashen siyayya zai fara aiki bayan an tabbatar da samfurin. Za su bi sahun samfurin da aka tabbatar don yin kayan ado na sama, rufi, tafin ƙafa da kayan ado.

Tattaunawa kan kwangiloli da masu samar da kayayyaki masu haɗin gwiwa aiki ne mai wahala. La'akari da abubuwa kamar farashi, mafi ƙarancin adadin oda, da jadawalin isarwa. Misali, lokacin neman wani nau'in roba mai sauƙi na musamman don tafin ƙafa, ƙungiyar na iya fuskantar ƙalubale wajen neman mai samar da kayayyaki wanda zai iya cika ƙa'idodin inganci da adadin da ake buƙata a cikin lokacin da aka yi alkawari.

Binciken kasuwa mai zurfi ya kuma haɗa da masu sharhi kan nazarin sabbin salon kwalliya, abubuwan da masu amfani da ita ke so, da kuma bayanan tallace-tallace daga lokutan baya. Misali, bayanai sun nuna cewa takalma masu kauri da aka yi da takalmi mai tafin ƙafa sun shahara a tsakanin matasa a cikin 'yan shekarun nan. Dangane da irin waɗannan fahimta, ƙungiyar ƙira ta ƙirƙiri samfura waɗanda suka haɗa salo da jin daɗi.

Da zarar an kammala zane-zanen, sashen samarwa zai ƙididdige kayan da ake buƙata, ya tsara tsarin masana'antu, sannan ya shirya jigilar kayayyaki. Tsarin da aka tsara da wuri yana tabbatar da cewa masana'antar za ta iya biyan buƙatun kasuwa cikin sauri, ta hanyar guje wa ƙarancin kaya ko kuma yawan kaya. Hakanan yana ba da damar ingantaccen iko da rarraba albarkatu.

Da wannan tsari mai kyau na tsara yadda ake samar da kayayyaki, Lanci tana da kwarin gwiwar ci gaba da kasancewa mai fafatawa a kasuwar takalma masu saurin canzawa da kuma isar da kayayyaki masu inganci ga masu amfani da su akan lokaci.

Injin saita diddige
masana'antar takalma
asd18

Lokacin Saƙo: Fabrairu-25-2025

Idan kuna son kundin samfuranmu,
Don Allah a bar sakonka.

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana.